Fomu ya Tathmini & Maoni

FOMU YA TATHIMINI YA MAFUNZO: ONGAMANO LA MWISHO WA MWAKA KWA VYAMA VYA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO (SACCOS)- TANZANIA

KONGAMANO LA MWISHO WA MWAKA KWA VYAMA VYA USHIRIKA WA AKIBA NA MIKOPO (SACCOS)- TANZANIA
MAONI YAKO NI YA SIRI (100% ANONYMOUS & CONFIDENTIAL): Fomu hii itasaidia kukusanya maoni ili kusaidia kufanya maboresho na kuwezesha kutoa mafunzo yenye ubora na tija kwa mafunzo yajayo. Tafadhali tumia muda wako mfupi kutupatia tathimini yako.
MOROGORO 30 Nov – 02 Dec, 2026
Tathmini ya Mada (6)
Maoni & Ushauri (3)
Kiwango cha Jumla

Inapakia hatua...

Hatua 1: Tathmini ya Mada & Uendeshaji

Chagua kiwango kinachofaa kwa kila kipengele hapa chini

1 / 3

Hatua 2: Maoni ya Kina & Mapendekezo

Tupe maoni yako kwa kina ili tuendelee kuboresha mafunzo

2 / 3

Hatua 3: Kiwango cha Jumla & Uwasilishaji

Toa kiwango cha jumla na kamilisha fomu

3 / 3

Uthibitisho wa Usiri (Confidentiality Protected)

Taarifa zako binafsi kama jina, namba ya simu au SACCOS hazitambuliwi wala kuunganishwa na tathmini hii. Unaweza kuwasilisha maoni yako kwa uhuru kamili.

SCCULT (1992) LTD kwa Ustawi wa SACCOS TANZANIA